ಬಹುರೂಪಿ ಚಲನ ಚಿತ್ರೋತ್ಸವ -೨೦೧೯ | Bahuroopi Film Festival – 2019

ಸಹಯೋಗ:

12 – 01 -2019 ಶನಿವಾರ (Saturday)

ಉದ್ಘಾಟನಾ ಸಮಾರಂಭ – 2019 ಜನವರಿ 12ರಂದು,
ಬೆಳಿಗ್ಗೆ 11.00ಕ್ಕೆ, ಸ್ಥಳ: ಭೂಮಿಗೀತ, ರಂಗಾಯಣ, ಮೈಸೂರು

ಸ್ವಾಗತ: ಶ್ರೀ ವಿ.ಎನ್. ಮಲ್ಲಿಕಾರ್ಜುನಸ್ವಾಮಿ
ಜಂಟಿ ನಿರ್ದೇಶಕರು, ರಂಗಾಯಣ, ಮೈಸೂರು

ಪ್ರಾಸ್ತಾವಿಕ ನುಡಿ: ಶ್ರೀ ವಿದ್ಯಾಶಂಕರ. ಎನ್.
ಚಲನಚಿತ್ರ ತಜ್ಞರು ಹಾಗೂ ವಿಮರ್ಶಕರು

ಆಶಯನುಡಿ: ಶ್ರೀ ಮನು. ಕೆ.
ಪರಿಸರ ತಜ್ಞರು

ಉದ್ಘಾಟನೆ : ಶ್ರೀ ರಮೇಶ್ ಭಟ್
ಖ್ಯಾತ ರಂಗಭೂಮಿ, ಹಾಗೂ ಚಲನಚಿತ್ರ ಕಲಾವಿದರು

ಅಧ್ಯಕ್ಷರ ಭಾಷಣ: ಶ್ರೀಮತಿ ಭಾಗೀರಥಿಬಾಯಿ ಕದಂ
ನಿರ್ದೇಶಕರು, ರಂಗಾಯಣ, ಮೈಸೂರು

ಸಂಚಾಲಕರು: ಮನು. ಕೆ. 
ಪ್ರಶಾಂತ್ ಹಿರೇಮಠ

ಮಧ್ಯಾನದ ಪ್ರದರ್ಶನ – Pre Lunch Show
12:00 Noon 01:30 PM

ಲಾ ಸೋರ್ಸ್ ಡಿಸ್ ಫ಼ೆಮ್ಮೆಸ್ (೨೦೧೧)
ಅರೆಬಿಕ್ ೧೩೫ ನಿ
ನಿರ್ದೇಶನ: ರಾಡು ಮಿಹೈಲೇನು
—————————————————–
La Source Des Femmes (2011) Arabic 135min
Dir: Radu Mihaileanu
ಮಧ್ಯಾನದ ಪ್ರದರ್ಶನ – Matinee Show
02:00 PM to 4:30 PM

ನಾರ್ಥ್ ಕಂಟ್ರೀ (೨೦೦೫)
ಇಂಗ್ಲೀಷ್ ೧೮೬ ನಿ
ನಿರ್ದೇಶನ: ನಿಕಿ ಕೆರೋ
—————————————————–
North Country (2005)
Eng 186 min
Dir: Niki Caro

13 – 01 -2019 ಭಾನುವಾರ (Sunday)

ಬೆಳಗಿನ ಪ್ರದರ್ಶನ – Morning show
10:30 AM 12.00 Noon

ನೋ ಮೋರ್ ಬಾಯ್ಸ್ ಅಂಡ್ ಗರ್ಲ್ಸ್-ಕೆನ್ ಅವರ್ ಕಿಡ್ಸ್ ಗೋ ಜೆಂಡರ್ ಫ಼್ರೇ
ಇಂಗ್ಲೀಷ್ ೫೯ನಿ
ನಿರ್ದೇಶನ: ಸ್ಯಾಮ್ಯೂಲ್ ಪಾಮೆರ್
—————————————————–
No More Boys and Girls – Can Our Kids Go Gender Free
Eng 59 mins
Dir: Samuel Palmer

ಮಧ್ಯಾನದ ಪ್ರದರ್ಶನ – Pre Lunch Show
12:00 Noon 01:30 PM

ಫೆಮಿನಿಸ್ಟ್ಶ್; ವಾಟ್ ಆರ್ ದೇ ಥಿಂಕಿಂಗ್ (೨೦೧೮)
ಇಂಗ್ಲೀಷ್ ೮೬ನಿ
ನಿರ್ದೇಶನ: ಜೊಹಾನ ಡೆಮಿಟ್ರೆಕಸ್
—————————————————–
Feminists; What are they thinking (2018)
Eng 86 mins
Dir :Johanna Demetrakas

ಮಧ್ಯಾನದ ಪ್ರದರ್ಶನ – Matinee Show
02:00 PM to 4:30 PM

ಡಾಗ್ವಿಲ್ಲಿ (೨೦೦೩)
ಇಂಗ್ಲೀಷ್ ೧೭೮ನಿ
ನಿರ್ದೇಶನ: ಲಾರ್‍ಸ್ ವಾನ್ ಟ್ರೆಇರ್
—————————————————–
Dogville (2003)
Eng 178min
Dir: Lars Von Trier

14 – 01 -2019 ಸೋಮವಾರ (Monday)

ಬೆಳಗಿನ ಪ್ರದರ್ಶನ – Morning show
10:30 AM 12.00 Noon

ಮಿಸ್ ರೆಪ್ರೆಸೆಂಟೇಷನ್ (೨೦೧೧)
ಇಂಗ್ಲೀಷ್ ೮೫ನಿ
ನಿರ್ದೇಶನ: ಜೆನಿಫ಼ರ್ ಸಿಬಿಲ್ ನ್ಯೂಸಂ
—————————————————–
Miss Representation(2011)
Eng 85 min
Dir: Jenifer Sibel Newsom

ಮಧ್ಯಾನದ ಪ್ರದರ್ಶನ – Pre Lunch Show
12:00 Noon 01:30 PM

ಈಗಲ್ ಹಂಟರೆಸ್ (೨೦೧೬)
ಕಾಕ ೮೭ ನಿ
ನಿರ್ದೇಶನ: ಒಟೊ ಬೆಲ್
—————————————————–
Eagle Hunteress (2016)
Kaakh 87 min
Dir: Otto bell

ಮಧ್ಯಾನದ ಪ್ರದರ್ಶನ – Matinee Show
02:00 PM to 4:30 PM

ನಾನು ಅವನಲ್ಲ ಅವಳು (೨೦೧೬)
ಕನ್ನಡ ೧೧೫ ನಿ
ನಿರ್ದೇಶನ: ಬಿ.ಎಸ್. ಲಿಂಗದೇವರು
—————————————————–
Nanu Avanalla Avalu (2015)
Kannada 115 min
Dir: B.S. Lingadevaru

15 – 01 -2019 ಮಂಗಳವಾರ (Tuesday)

ಬೆಳಗಿನ ಪ್ರದರ್ಶನ – Morning show
10:30 AM 12.00 Noon

ಪರ್ಪಲ್ ಸ್ಕೈಸ್ (೨೦೧೪)
ಇಂಗ್ಲೀಷ್ ೫೨ನಿ
ನಿರ್ದೇಶನ: ಶ್ರೀಧರ್ ರಂಗಾಯಣ್
—————————————————–
Purple Skies (2014)
Eng 52 min
Dir: Sridhar Raghavan

ಮಧ್ಯಾನದ ಪ್ರದರ್ಶನ – Pre Lunch Show
12:00 Noon 01:30 PM

ಸದರ್ನ್ ಕಂಪರ್ಟ್ (೨೦೦೧)
ಇಂಗ್ಲೀಷ್ ೯೦ ನಿ
ನಿರ್ದೇಶನ: ಕೇಟ್ ಡೇವಿಸ್
—————————————————–
Southern Comfort (2001)
English
Dir: Kate Davis

ಮಧ್ಯಾನದ ಪ್ರದರ್ಶನ – Matinee Show
02:00 PM to 4:30 PM


ಬರಾನ್ (೨೦೦೦)

ಪರ್ಸಿಯನ್ ೯೪ ನಿ
ನಿರ್ದೇಶನ: ಮಾಜಿದ್ ಮಾಜಿದಿ
—————————————————–
Baran
persian 94 min
Dir: Majid Majidi

16 – 01 -2019 ಬುಧವಾರ (Wednesday)

ಬೆಳಗಿನ ಪ್ರದರ್ಶನ – Morning show
10:30 AM 12.00 Noon

ಮೆಸೀಜಸ್ ಫ್ರಂ ಭೂಪೇನ್ ಖಾಕರ್ 
ಇಂಗ್ಲೀಷ್ ೨೫ ನಿ
ಆಲ್ ಅಬೌಟ್ ಅವರ್ ಫ಼ಾಮಿದ (೨೦೧೪)
೬೦ ನಿ
ನಿರ್ದೇಶನ: ಸುಂದರ ಕಾಮತ್ / ಚೆಲ್ಲಂ ಬೆನ್ನೂರ್ಕರ್
—————————————————–
Messages from Bhupen Kakher
Eng 36min
All about our Famida (2014)
60 min
Dir: Sundera Kamath, Chellam Bennurkar

ಮಧ್ಯಾನದ ಪ್ರದರ್ಶನ – Pre Lunch Show
12:00 Noon 01:30 PM

ಪ್ರಿಸಿಪೊಲಿಸ್ (೨೦೦೭)
ಪರ್ಸಿಯನ್ ೯೫ ನಿ
ನಿರ್ದೇಶನ: ವಿನ್ಸೆಂಟ್ ಪರನಔಡ್
—————————————————–
Persepolis (2007)
Persian 95 min
Dir: Vincent Paronnaud

ಮಧ್ಯಾನದ ಪ್ರದರ್ಶನ – Matinee Show
02:00 PM to 4:30 PM


ಚಿತ್ರಾಂಗದ್ (೨೦೧೧)

ಬೆಂಗಾಳಿ ೯೪ ನಿ
ನಿರ್ದೇಶನ: ರೀತುಪರ್ಣ ಘೋಷ್
—————————————————–
Chitrangad (2011)
Bengali
Dir: Ritparna Gosh

17 – 01 – 2019 ಗುರುವಾರ (Thursday)

ಬೆಳಗಿನ ಪ್ರದರ್ಶನ – Morning show
10:30 AM 12.00 Noon


ಅ ಪ್ಲೇಸ್ ಇನ್ ದ ಮಿಡಲ್ (೨೦೧೪)

ಇಂಗ್ಲೀಷ್ ೨೪ ನಿ
ಮೈ ಸೇಕ್ರೆಡ್ ಗ್ಲಾಸ್ ಬೌಲ್ (೨೦೧೧)
ಹಿಂದಿ ೦ ೨೬ ನಿ
ನಿರ್ದೇಶನ: ಡೀನ್ ಹಮರ್ ಮತ್ತು ಜೋ ವಿಲ್ಸನ್
—————————————————–
A Place in the Middle (2014)
Eng 24 min
My Sacred Glass Bowl (2011)
Hindi 26 min
Dir: Dean Hamer & Joe Wilson

ಮಧ್ಯಾನದ ಪ್ರದರ್ಶನ – Pre Lunch Show
12:00 Noon 01:30 PM


ಫ಼್ರೀದ (೨೦೦೨)

ಇಂಗ್ಲೀಷ್ ೧೨೩ ನಿ
ನಿರ್ದೇಶನ: ಜೂಲಿ ಟೈಮೂರ್
—————————————————–
Frida (2002)
Eng 123 min
Dir: Julie Taymor

ಮಧ್ಯಾನದ ಪ್ರದರ್ಶನ – Matinee Show
02:00 PM to 4:30 PM


ತಮನ್ನ (೧೯೮೮)

ಹಿಂದಿ ೧೨೭ ನಿ
ನಿರ್ದೇಶನ: ಮಹೇಷ್ ಭಟ್
—————————————————–
Tamanna (1988)
Hindi 127 min
Dir: Mahesh Bhatt

18 – 01 – 2019 ಶುಕ್ರವಾರ (Friday)

ಬೆಳಗಿನ ಪ್ರದರ್ಶನ – Morning show
10:30 AM 12.00 Noon


ಪ್ಯಾರಗ್ರಾಫ್ ೧೭೫ (೨೦೦೦)

ಇಂಗ್ಲೀಷ್ ೮೧ ನಿ
ನಿರ್ದೇಶನ: ರೋಬ್ ಎಫ್ಸ್ಟೈನ್ ಮತ್ತು ಜೆಫ್ರಿ ಫ್ರೀಡ್ಮನ್
—————————————————–
Paragraph 175 (2000)
Eng 81 min
Dir: RobEpstine, Jefrey Friedman

ಮಧ್ಯಾನದ ಪ್ರದರ್ಶನ – Pre Lunch Show
12:00 Noon 01:30 PM


ಮಿಲ್ಕ್ (೧೯೮೪)

ಇಂಗ್ಲೀಷ್ ೧೭೮ ನಿ
ನಿರ್ದೇಶನ: ಗುಸ್ ವಾನ್ ಸೈನ್ಟ್
—————————————————–
Milk( 1984)
Eng 178 min
Dir: Gus Van Sant

ಮಧ್ಯಾನದ ಪ್ರದರ್ಶನ – Matinee Show
02:00 PM to 4:30 PM


ಬಬ್ರುವಾಹನ (೧೯೭೭)

ಕನ್ನಡ ೨೫೬ ನಿ
ನಿರ್ದೇಶನ: ಹುಣಸೂರು ಕೃಷ್ಣಮೂರ್ತಿ
—————————————————–
Babruvahana (1977)
Kan 256 min
Dir: Hunsur Krishnamurthy

ಚಲನಚಿತ್ರ ಪ್ರದರ್ಶನ
ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳ ವಿವರಗಳು / program details

ಬಹುರೂಪಿ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ನಾಟಕೋತ್ಸವ 2019 
ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳ ವಿವರಗಳು / program details

ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ವಿಚಾರಸಂಕಿರಣ
ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳ ವಿವರಗಳು /program details